Ruka hadi maudhui

Usafirishaji bure ndani ya km 10 kutoka Kikuyu, ndani ya takriban dakika 30 Kikuyu na takriban saa moja kote Nairobi

Maji ya kunywa ya lita 10, yanaletwa kwako

Chupa nyepesi rahisi kuinua na kumimina, kwa nyumba ndogo na ofisi. Badilisha chupa yako tupu ya lita 10, au nunua mpya. Usafirishaji bure ndani ya km 10 kutoka Kikuyu.

Bidhaa

Maji ya Kunywa – Chupa laini ya lita 10 – Kujaza

Maji ya Kunywa – Chupa laini ya lita 10

Maji safi ya kunywa katika chupa laini ya lita 10: kujaza KES 100 (badilisha chupa tupu) au chupa mpya KES 250. Lipa kwa M-Pesa au pesa taslimu.

Kujaza au chupa mpya?

Badilisha chupa laini ya 10 L yako tupu upate iliyojaa.

Ksh 100

Tazama bidhaa zote

Maswali

Chupa ya lita 10 ni ya nani?
Mtu yeyote anayeona chupa ya lita 20 ni nzito, nyumba ndogo na meza zisizo na kifaa cha maji.
Sina chupa ya lita 10. Bado naweza kuagiza?
Ndiyo. Agiza chupa mpya: inakuja ikiwa imejaa, na chupa ni yako kuiweka na kuijaza nasi.
Kuna kiwango cha chini cha agizo kwa maji ya lita 10?
Hapana. Unaweza kuagiza chupa moja ya lita 10.