Ruka hadi maudhui

Usafirishaji bure ndani ya km 10 kutoka Kikuyu, ndani ya takriban dakika 30 Kikuyu na takriban saa moja kote Nairobi

Maji ya chupa ya Soqo – lita 1

Chupa za maji za lita 1 (KES 60 kila moja) zinaletwa siku hiyo hiyo au kesho. Kima cha chini 15. Lipa kwa M-Pesa au pesa taslimu.

Maji ya chupa ya Soqo – lita 1

Chaguo na bei

ChaguoBei ya mojaAgizo la chini
1 LChupa ya maji ya kunywa ya 1 L, agizo la chini ni 15SKU: SKU-c32c470d-5dc9-474e-9bf3-b4adbf3b5106InapatikanaKsh 5015Ksh 750

Kuhusu maji haya

Maji safi ya kunywa katika chupa zilizofungwa za lita 1, yanayoletwa Nairobi siku hiyo hiyo au kesho yake. Agiza chupa 15 au zaidi na ulipe kwa M-Pesa au pesa taslimu unapopokea.

Usafirishaji na kurudisha

  • Usafirishaji ni bure ndani ya km 10 kutoka duka letu la Kikuyu. Mbali zaidi, ada ni hadi Ksh 200, na utaiona kabla ya kulipa.
  • Takriban dakika 30 Kikuyu na takriban saa moja kwingineko Nairobi.
  • Agiza mtandaoni Jumatatu hadi Jumamosi, saa 2 asubuhi hadi saa 12 jioni.
Inavuja au haijafungwa? Tunabadilisha bure — soma sera yetu ya kurudisha bidhaa