Ruka hadi maudhui

Usafirishaji bure ndani ya km 10 kutoka Kikuyu, ndani ya takriban dakika 30 Kikuyu na takriban saa moja kote Nairobi

Maji ya chupa ya Soqo – mL 500

Chupa za maji za mL 500 (KES 30 kila moja) zinaletwa siku hiyo hiyo au kesho. Kima cha chini 20. Lipa kwa M-Pesa au pesa taslimu.

Maji ya chupa ya Soqo – mL 500

Chaguo na bei

ChaguoBei ya mojaAgizo la chini
500 mLChupa ya maji ya kunywa ya 500 mL, agizo la chini ni 20SKU: SKU-d7e46420-bb31-4082-a11c-909691b0adc4InapatikanaKsh 3020Ksh 600

Kuhusu maji haya

Maji safi ya kunywa katika chupa zilizofungwa za mL 500, yanayoletwa Nairobi siku hiyo hiyo au kesho yake. Agiza chupa 20 au zaidi na ulipe kwa M-Pesa au pesa taslimu unapopokea.

Usafirishaji na kurudisha

  • Usafirishaji ni bure ndani ya km 10 kutoka duka letu la Kikuyu. Mbali zaidi, ada ni hadi Ksh 200, na utaiona kabla ya kulipa.
  • Takriban dakika 30 Kikuyu na takriban saa moja kwingineko Nairobi.
  • Agiza mtandaoni Jumatatu hadi Jumamosi, saa 2 asubuhi hadi saa 12 jioni.
Inavuja au haijafungwa? Tunabadilisha bure — soma sera yetu ya kurudisha bidhaa